Nhà thuốc Long Châu

Tư vấn miễn phí

1800 6928

Nsaid

Axocexib 200Mg

Hộp 3 Vỉ x 10 Viên
Ðiều trị viêm khớp dạng thấp & các bệnh viêm xương khớp ở người lớn.
Axocexib 200Mg

Aspilets 80Mg

Hộp
Aspilets thành phần chính Axit acetylsalicylic, có tác dụng phòng ngừa ban đầu các rối loạn về huyết khối gây tắc mạch và những biến cố tim mạch như: đột quỵ, thiếu máu cục bộ, cơn thiếu máu thoáng qua, nhồi m&aacu...

Nurofen For Children 3 Months Up

Chai
Nurofen for Children 3 months up có thành phần chính là Ibuprofen 100mg/5ml được chỉ định làm hạ sốt và giảm các cơn đau như nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau đầu, các cơn đau nhẹ và bong gân.
Nurofen For Children 3 Months Up

Nurofen 200

Chai
Nurofen được chỉ định để làm giảm đau trong các trường hợp như nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau khớp dạng thấp, đau cơ và đau lưng. Nurofen làm hạ sốt như sốt trong trường hợp cảm cúm. Nurofen cũng được chỉ định để làm giảm viêm cơ và khớp trong bệnh thấp bao gồm bệnh viêm khớp thiếu niên và r...

Pontalon 500

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
Pontalon 500 có thành phần chính là Acid Mefenamic được dùng để điều trị làm giảm các chứng đau của cơ thể và các chứng đau do thần kinh từ nhẹ đến trung bình, nhức đầu, đau nửa đầu, đau do chấn thương, đau sau sinh, đau sau phẫu thuật, đau răng, đau và sốt theo sau các chứng viêm, đau bụng kinh, ch...

Actadol Codein 500Mg

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
Actadol Codein 500Mg điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.

Sarinex 200Mg

Hộp 1 Vỉ x 10 Viên
Thuốc Sarinex 200Mg có thành phần là Celecoxib có tác dụng điều trị triệu chứng thoái hoá khớp ở người lớn; điều trị triệu chứng viêm khớp dạng thấp ở người lớn; điều trị bổ trợ để làm giảm số lượng polyp trong liệu pháp thôn...

Acnekyn 500

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
Acnekyn 500 có thành phần chính là Acetaminophen (Paracetamol) được dùng để giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm.
Acnekyn 500

Medoxicam 7.5Mg

Hộp 2 Vỉ x 10 Viên
Medoxicam dùng điều trị dài ngày trong bệnh thoái hóa khớp, viêm cột sống dính khớp và các bệnh khớp mạn tính khác.

Savi Direin 50

3 Vỉ x 10 Viên Hộp
Thuốc Savi Direin 50 điều trị các bệnh thoái hoá khớp (viêm xương khớp & các bệnh liên quan).

Nhà Thuốc Long Châu

hotline Hotline: 1800 6928

Nhà thuốc Long Châu - Hệ thống chuỗi nhà thuốc lớn, hiện đại DMCA.com Protection Status