Nhà thuốc Long Châu

Tư vấn miễn phí

1800 6928

Ho-cảm đa triệu chứng

Acetylcysteine 200Mg

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
Acetylcysteine 200Mg có thành phần chính là Acetylcystein được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong bệnh nhầy nhớt (mucovissidosis) (xơ nang tuyến tụy), bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn, và làm sạch thường quy trong mở khí quản. Dùng làm thuốc giải độc trong quá liề...
Acetylcysteine 200Mg

Acetylcystein 200Mg Stada

10 Vỉ x 10 Viên Hộp
Acetylcystein 200Mg Stada tiêu nhày trong các bệnh phế quản-phổi cấp & mãn tính kèm theo tăng tiết chất nhầy.
Acetylcystein 200Mg Stada

Thuốc Ho Opc Người Lớn

Chai
Thuốc ho OPC Người lớn 90 ml với thành phần chính là Tỳ bà diệp, Cát cánh, Bách bộ, Tiền hồ, Tang Bạch bì, Thiên môn, Bạch linh, Cam thảo, Hoàng cầm, Menthol, Cineol, có tác dụng trị các bệnh viêm nhiễm đường hô hấp, các chứng ho gió, ho cảm, ho có đàm, đau họng.
Thuốc Ho Opc Người Lớn

Medovent 30Mg

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
Medovent 30Mg điều trị các bệnh cấp và mạn tính ở đường hô hấp có kèm tăng tiết dịch phế quản không bình thường, đặc biệt trong đợt cấp của viêm phế quản mạn, hen phế quản, viêm phế quản dạng hen.
Medovent 30Mg

Acetylcystein 200Mg 10X10 2/9 Nadyphar

10 Vỉ x 10 Viên Hộp
Acetylcystein 200 mg dùng giải độc cho chứng ngộ độc paracetamol, điều trị tiết dịch đàm trong các tình trạng bệnh phổi khác nhau: khí phế thũng mãn tính, viêm phế quản, bệnh hen phế quản và viêm phổi.
Acetylcystein 200Mg 10X10 2/9 Nadyphar

Coldflu Forte 500Mg Pymepharco 25X4

Hộp 25 Vỉ x 4 Viên
Coldflu Forte 500Mg Pymepharco 25X4 giúp làm giảm các triệu chứng như nghẹt mũi, chảy nước mũi, chảy nước mắt, ngứa mắt, viêm xoang, nhức đầu, nhức  cơ có kèm ho và sốt do cảm cúm.
Coldflu Forte 500Mg Pymepharco 25X4

Acemuc 200Mg

3 Vỉ x 10 Viên Hộp
Acemuc 200Mg có thành phần chính là Acetylcysteine 200mg được dùng để làm tiêu nhày trong các bệnh phế quản-phổi cấp & mãn tính kèm theo tăng tiết chất nhầy.
Acemuc 200Mg

Acemuc 200Mg 30 Gói

Hộp
Acemuc 200Mg 30 Gói điều trị các rối loạn về tiết dịch hô hấp: phế quản và xoang, nhất là trong các bệnh phế quản cấp tính: viêm phế quản cấp và giai đoạn cấp của bệnh phế quản – phổi mạn tính.
Acemuc 200Mg 30 Gói

Eprazinone 50

Hộp 3 Vỉ x 10 Viên
Thuốc làm loãng và long đờm, điều trị các chứng viêm phế quản, suy hô hấp mãn tính, viêm mũi, ho, cúm, hen phế quản.
Eprazinone 50

Nhà Thuốc Long Châu

hotline Hotline: 1800 6928

DMCA.com Protection Status